sabawa

Jagorar zaɓin samfurin vials - ƙwarewar nazarin ƙwayoyi

dvadb

Takaitawa:

Ko da yake kwalayen samfurin ƙananan ƙananan ne, ana buƙatar ilimi mai yawa don amfani da shi daidai.Lokacin da akwai matsaloli tare da sakamakon gwajin mu, koyaushe muna tunanin samfurin vials na ƙarshe, amma shine mataki na farko don yin la'akari.Lokacin zabar madaidaicin samfurin vials don aikace-aikacenku, kuna buƙatar yanke shawara guda uku: septa, murfi, da vials kanta.

01 Jagoran Zaɓin Septa

PTFE: shawarar don allura guda ɗaya, Kyakkyawan juriya mai ƙarfi da daidaituwar sinadarai * babu sake rufewa bayan huda, Ba a ba da shawarar adana samfuran dogon lokaci ba

PTFE / silicone: shawarar don mahara injections da samfurin ajiya, Excellent re sealing halaye, Yana yana da sinadaran juriya na PTFE kafin huda, da kuma sinadaran karfinsu na silicone bayan huda, The aiki zafin jiki kewayon ne - 40 ℃ zuwa 200 ℃

asbdb

Pre-slit PTFE / silicone:samar da iskar iska mai kyau don hana samuwar vacuum a cikin samfurin vials, don haka samun kyakkyawan samfurin reproducibility, Kawar da toshewar allurar ƙasa bayan samfurin, Kyakkyawan sake rufewa, An ba da shawarar ga allura da yawa, Yanayin zafin jiki na aiki shine - 40 ℃ zuwa 200 ℃

vsasu

(star slit) PE ba tare da septa: Yana da fa'idodi iri ɗaya kamar PTFE

02 Misalin vials hula Jagora

Akwai nau'ikan kwalabe guda uku: hular tsutsa, hular karye da hular dunƙulewa.Kowace hanyar rufewa tana da fa'idodinta.

ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa: Maƙerin hula yana matse septa tsakanin gefan filaye na samfurin gilashin da hular aluminum mai naɗewa.Sakamakon hatimi yana da kyau sosai, wanda zai iya hana fitar da samfurin yadda ya kamata.Matsayin septum ya kasance baya canzawa lokacin da aka huda samfurin ta hanyar allurar atomatik.Wajibi ne a yi amfani da crimper don rufe samfurin vials.Don ƙananan samfurori masu yawa, crimper na hannu shine mafi kyawun zaɓi.Don adadi mai yawa na samfurori, ana iya amfani da crimper ta atomatik.

zama

hular karye: Kyawun hula kari ne na yanayin rufewa na ƙullun madauri.Hul ɗin filastik a gefen ɗigon samfurin yana samar da hatimi ta hanyar matse septa tsakanin gilashin da kuma shimfiɗar filastar filastik.Tashin hankali a cikin murfin filastik shine saboda ƙoƙarinsa na maido da girmansa na asali.Tashin hankali yana haifar da hatimi tsakanin gilashin, hula da septa.Za'a iya rufe murfin murfin filastik ba tare da wani kayan aiki ba.Tasirin rufewa na murfin kullun ba shi da kyau kamar sauran hanyoyin rufewa guda biyu. Idan yayi sako-sako da yawa, tasirin rufewa zai zama mara kyau, kuma septa na iya barin matsayinsa na asali.

vsantr

Matsakaicin dunƙulewa: Rigar dunƙule ta duniya ce.Tsayar da hula yana yin ƙarfin injina wanda ke matse septa tsakanin bakin gilashin da hular aluminum.A cikin aiwatar da puncturing Samfur, da sealing sakamako na dunƙule hula yana da kyau kwarai, da gasket yana da goyan bayan inji.Babu kayan aikin da ake buƙata don haɗawa.

qebqq

PTFE / silicone septa na dunƙule hula an kafa shi a kan polypropylene vials ta hanyar haɗin kai mara ƙarfi.An tsara fasahar haɗin kai don tabbatar da cewa septa da hula suna koyaushe tare yayin sufuri da kuma lokacin da aka sanya hular a kan samfurin samfurin.Wannan mannewa yana taimakawa wajen hana septa daga fadowa da motsawa yayin amfani, amma babban hanyar rufewa har yanzu shine ƙarfin injin da ake amfani da shi lokacin da aka dunƙule hular akan samfuran samfuran.

Hanyar matse hular ita ce ta samar da hatimi da kiyaye septa a daidai matsayin yayin shigar da binciken.Ba lallai ba ne don murƙushe hular da ƙarfi sosai, in ba haka ba zai shafi rufewa kuma ya sa septa ya faɗi kuma ya faɗi.Idan hula ta dunƙule sosai, septa ɗin za ta yi tafki ko haɗe.

03 Kayan samfurin vials

Nau'in I, Gilashin borosilicate na kashe layin 33: Shine gilashin da ba a iya amfani da shi ba a halin yanzu.Yawancin lokaci ana amfani da shi a cikin dakunan gwaje-gwaje don samun sakamako na gwaji mai inganci.Matsakaicin haɓakarsa yana kusan 33x10 ^ (- 7) ℃, wanda galibi ya ƙunshi siliki oxygen, kuma ya ƙunshi boron da sodium.Duk gilashin gilashin ruwa nau'in I 33 gilashin kashe layin.

savfmfg

Nau'in I, Gilashin kashe layin 50: Ya fi alkaline fiye da gilashin kashe layin 33 kuma ana iya amfani dashi a aikace-aikacen dakin gwaje-gwaje iri-iri.Ƙwararren ƙarfinsa yana da kusan 50x 10 ^ (- 7) ℃, wanda galibi ya ƙunshi silicon da oxygen, kuma yana ɗauke da ɗan ƙaramin boron.Yawancin gilashin gilashin Hamag amber an yi su ne daga gilashin faɗaɗa 50.

Nau'in I, Gilashin kashe layin 70: Ya fi tattalin arziƙi fiye da gilashin kashe layin 50 kuma ana iya amfani dashi a aikace-aikacen dakin gwaje-gwaje iri-iri.Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙadda ) ya yi yana da shi, wanda yawanci ya ƙunshi silicon da oxygen, kuma ya ƙunshi ƙananan adadin boron.Ana yin babban adadin fale-falen Hamag daga gilashin faɗaɗa 70.

Gilashin da aka kunna (DV): Don masu bincike tare da polarity mai ƙarfi da ɗaure ga gilashin polar gilashin gilashin, kashewar filayen samfurin na iya zama zaɓi mai kyau.An samar da saman gilashin hydrophobic ta hanyar jiyya ta silane mai amsawa a cikin lokacin gilashi.Za a iya bushe filayen samfurin da aka kashe kuma a adana su har abada.

Polypropylene robobi: Polypropylene (PP) robobi ne wanda ba mai amsawa ba wanda za'a iya amfani dashi inda gilashin bai dace ba.Filayen samfurin polypropylene na iya ci gaba da yin hatimi mai kyau lokacin da aka kone su, don haka rage yuwuwar fallasa ga abubuwa masu haɗari.Matsakaicin zafin aiki shine 135 ℃.

sabanf

Lokacin aikawa: Fabrairu-25-2022